Friday, June 14, 2024

સાબરકાંઠા જિલ્લા ચૂંટણી અધિકારી અને કલેકટર શ્રી નૈમેષ દવેએ મીડિયા સેન્ટરની મુલાકાત લીધી  

સાબરકાંઠા જિલ્લા ચૂંટણી અધિકારી અને કલેકટર શ્રી નૈમેષ દવેએ મીડિયા સેન્ટરની મુલાકાત લીધી

 

સાબરકાંઠા જિલ્લા ચૂંટણી અધિકારી અને જિલ્લા કલેક્ટર શ્રી નૈમેષ દવેએ લોકસભા સામાન્ય ચૂંટણી ૨૦૨૪ અંતર્ગત જિલ્લા માહિતી કચેરી ખાતે કાર્યરત મીડિયા સેન્ટરની મુલાકાત લીધી હતી. સાબરકાંઠા જિલ્લામાં આદર્શ આચારસંહિતાના અમલીકરણ અને રાજકીય પક્ષોના ચૂંટણીલક્ષી સમાચારોનું નિરીક્ષણના ભાગરૂપે તૈયાર કરાયેલા (EMMC ) ઇલેકટ્રોનિક મીડિયા મોનિટરીંગ સેલ મુલાકાત લઈને કામગીરીનું નિરીક્ષણ કર્યું હતું.

 

જિલ્લા ચૂંટણી અધિકારી અને કલેક્ટર શ્રી મીડિયા સેંન્ટરમાં ચૂંટણીલક્ષી પ્રદર્શિત કરાયેલી વિવિધ આંકડાકીય વિગતોને નિહાળીને ઇલેકટ્રોનિક મીડિયામાં પ્રસારીત થતાં રાજકીય પક્ષો તથા ચૂંટણીલક્ષી સમાચારોમાં કઇ બાબતોની તકેદારી રાખવી તે અંગે જરૂરી સૂચનો સાથે માર્ગદર્શન પુરુ પાડ્યું હતું.

આ મુલાકાત સાથે જિલ્લા ચૂંટણી અધિકારી અને કલેકટરશ્રી નૈમેષ દવેએ જિલ્લામાં નિષ્પક્ષ અને ન્યાયી ચૂંટણી યોજાય તે માટે ચૂંટણી આદર્શ આચાર સંહિતા અમલ માટે કાર્યરત જિલ્લા ચૂંટણી ખર્ચ સેલ અને જિલ્લા ચૂંટણી કંટ્રોલ રૂમની કામગીરીનું નિરિક્ષણ કર્યું હતું.

 

પત્રકાર વિશાલ ચૌહાણ સાબરકાંઠા

 

મો ન 9998340891

- Advertisement -
અન્ય સમાચાર
Advertisements
 
Polls
તાજા સમાચાર
Live Scores